Kuna buƙatar haɗa igiyoyin coax na mata biyu? Yana da sauƙi fiye da yadda kuke zato! Kafin wannan, mun san abin da kebul na coaxial. Kebul na coaxial wani nau'i ne na kebul na cibiyar sadarwa wanda ke ba da damar watsa nau'ikan kafofin watsa labarai daban-daban kamar bidiyo, sauti da bayanai. Yi la'akari da shi tsakanin jihohi don bayani. Wannan kebul ɗin yana ƙunshe da jagorar tsakiya wacce ke ɗaukar sigina. An rufe mai gudanarwa ta tsakiya da wani Layer da ake kira dielectric insulator bayan abin da ke kiyaye siginar lafiya kuma ba za a sami tsangwama a ciki ba. A ƙarshe, akwai kunsa a kusa da shi don kare komai da kuma taimakawa wajen motsa sigina.
Coaxial Connectors Yanzu zuwa coax. Connectors su ne ƙananan raƙuman da ke haɗa kebul zuwa na'urorinku (kamar TV ko Computer) Wannan labarin zai tattauna hanyoyin haɗin mata. Wadannan mace coax connector daga RFVOTON suna da bututu mai zurfi a ciki. Tana da wannan rami mara komai wanda shine dalilin da ya sa sashin namiji da bakin da ke fita da ke shiga cikin na'urar ku zai shiga daidai. Kamar ɓangarorin wasan caca da ke dacewa da wuri, bai isa kawai haɗa su ba don waɗannan majalisu suyi aiki daidai.
Adaftar mace-mace: wannan kayan aiki ne da kuke buƙata don haɗa igiyoyin coaxial mata biyu. Adaftan ɗan ƙaramin yanki ne mai haɗin mace zuwa mace a kowane ƙarshensa. Amfani da shi abu ne mai sauqi qwarai! Kuna haɗa ɗaya daga cikin naku kawai mace sma mai haɗawa daga RFVOTON zuwa adaftar, sa'an nan kuma ka toshe wani na USB zuwa wani karshen. Kuna da abokai biyu, kuma yanzu kuna son gina gada a tsakanin su!
Idan kuna buƙatar jujjuya daga nau'in haɗin kai ɗaya, kuna buƙatar adaftar mace-mace. Wannan adaftan yana fasalta haɗin haɗin namiji da mai haɗa mata a ɓangarori dabam dabam. Yi amfani da shi ta hanyar toshe ƙarshen ɗaya cikin kebul ɗin tare da mahaɗin da ba daidai ba akansa, kuma toshe waccan zuwa adaftar mace-da-mace. Ta wannan hanyar, ɗayan igiyoyin igiyoyin ke tsayawa kuma kuna iya toshe wata kebul a ciki!
Bayan kun haɗa igiyoyin ku biyu na Coaxial tare da adaftar mace-mace, a shirye suke don amfani da su don dalilai na watsa bayanai. Wannan yana nufin zaku iya raba bayanai, kamar hotuna ko fayilolin mai jiwuwa don jigilar su cikin na'urori. Duk da haka, mai haɗa mata daga RFVOTON yana da mahimmanci cewa kuna tabbatar da amfani da ingantaccen kebul na coaxial zuwa buƙatun ku. Wannan saboda wasu igiyoyi sun fi dacewa da wani nau'in aiki.
Nau'in igiyoyin coaxial: Ana samun igiyoyin cable na coaxial a cikin nau'ikan, kuma wasu daga cikinsu sun haɗa da RG-6, RG-58 har ma da RG59. Wannan kauri daban-daban ko kayan na iya shafar aiki daga wannan nau'in zuwa wani. RG-6, alal misali, ana amfani da su sosai lokacin da kake buƙatar siginar bandwidth mai girma - kamar talabijin na USB zai iya bayarwa yayin da yake ɗaukar ƙarin bayani a lokaci ɗaya. Kyakkyawan zaɓi don ƙananan ayyuka na bandwidth kamar kyamarori na tsaro shine amfani da tallan igiyoyin igiyoyi na RG-59 maimakon, waɗanda galibi suna da ƙarancin watsa bayanai ta hanyar su don haka zaɓi USB coax adaftar.
A ƙarshe amma ba ƙarami ba, yakamata koyaushe ku kasance kuna amfani da manyan taruka na kebul don igiyoyin coaxial ku. A rf coaxial igiyoyi shine cikakken tsawon waya tare da masu haɗawa a ƙarshen duka. Rashin ƙera haɗin kebul ɗin ku na iya haifar da asarar sigina yayin da suke wucewa tare da tsawon kebul. Wannan bi da bi, na iya rage ingancin tsaftataccen bayananku - kuma tabbas ba kwa son wannan!
Coax mace Voton Machinery Co., Ltd.is babban kamfanin ba da takardar shaida ne na fasaha, kawai yana da hannu a cikin bincike da haɓakawa, sabis na tallace-tallace na adaftar RF, masu haɗin RF, eriya, igiyoyi na coaxial, mai kamawa da abubuwan haɓaka, amma kuma an tsara su bisa ga buƙatun abokin ciniki wanda ya haɗa da tabbatarwa da sabis na tabbatarwa tare da tsarin samfur, haɓaka gwaji.
kayayyakin da aka sayar zuwa Arewacin Amirka da Turai, mun yi aiki tare da yawa Fortune 500 kamfanoni, sanannun bincike Coax mace mace, jami'o'i. fitar da samfuran mu zuwa ƙasashe da yankuna sama da 140. Muna tsammanin yin aiki tare a matsayin mai ba da ku.
sun sami takaddun shaida ISO9001, CE, RoHS, FCC, UL, IP68. kamfanin kuma riqe 18 hažžožin don kayayyakin da aka gane a matsayin hi-tech Coax mace macelocated a Jiangsu Province.Our kayayyakin bokan da high quality, tabbatar da cewa sun hadu da kasuwanci bukatun.
na iya daidaita samfuran mu buƙatun ku, waɗanda suka haɗa da samfuran, sabis na samfuri, zaɓin sanyi, gwaji, da sabis na ingantawa. yi Coax mata masu haɗin mata don samfuran N, F da SMA, ƙari ga BNC TNC, QMA da BNC. Muna aiki tuƙuru don zama babban ɗan wasa a cikin masana'antar RF.