Samun eriya mai kyau kamar RFVOTON yana da matukar muhimmanci a duk lokacin da kake son samun bayyanannen sigina na TV ko rediyon ku. Eriya ita ce kawai na'urar da ke jan sigina, tana ba ku damar kallon abubuwan da kuka fi so da sauraron kiɗa ba tare da tsangwama ba. Amma ta yaya za ku zaɓa a cikin duk masu kera eriya? Yin zaɓin wani abu ne wanda dole ne ku yi la'akari da shi a hankali, kuma ga wasu abubuwa da ya kamata ku tuna game da shi. Babu abin da za a ce lol, kawai ya zurfafa don haka bari muyi magana game da shi.
Abubuwan da za a ɗauka Lokacin Zaɓan Mai Kera Antenna
Wasu abubuwa da yakamata kuyi la'akari dasu yayin neman saman eriya kamar duck eriya masana'antun. Ingantacciyar ingancin samfuran su tabbas abu ɗaya ne mai mahimmanci. Kyakkyawan kamfanin eriya zai samar da eriya masu ƙarfi da dorewa. Wannan na iya taimakawa wajen zaɓar eriya waɗanda ba su da ƙarfi sosai don fashe cikin sauƙi, kuma waɗannan eriya waɗanda tsarin saitin yana da sauri yayin amfani da shi ya kamata ya yi tasiri. Babu wani abu mafi muni fiye da wuyar shigar da samfur ko wanda baya aiki da kyau.
Nau'in eriya da masana'anta ke bayarwa shima muhimmin abu ne. Akwai Eriya na Ciki da Waje? Wannan yana da mahimmanci saboda wasu mutane suna buƙatar eriya ta cikin gida, yayin da wasu ke son wanda zai iya fita waje a kan rufin su. Yanzu, kuma la'akari da cewa suna da eriya na musamman don na'urori na musamman. Misali, shin suna samar da eriya waɗanda za a iya amfani da su a wayoyin hannu ko kwamfutar hannu? Sanin wannan zai jagorance ku zuwa ga ingantaccen samfurin abin da kuke yi.
Amma, motsa jiki kuma na iya ba ku damar sanin ko mahaliccin yana ba da kulawar abokin ciniki ko a'a. Dole ne ya kasance yana da ingantaccen goyon bayan abokin ciniki don haka idan kuna da wasu matsaloli ko tambayoyi game da eriya. Shin suna ba da umarni kai tsaye tare da eriyansu? Wannan yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwa saboda umarni masu sauƙi da fahimta shine yadda zaku iya saita eriya cikin sauƙi. Yana da sauƙi a same su ta waya ko imel idan kuna da tambayoyi? Idan ba za ku iya samun taimako daga mai yin ba, to za su iya zama yaudara.
Yadda Ake Nemo Babban Maƙerin Antenna
Ci gaba da karantawa don wasu matakai masu sauƙi waɗanda zasu taimaka muku wajen zaɓar mafi kyawun masana'antar eriya!
Bincika a cikin gidan yanar gizo: intanit wuri ne mai kyau don bincika da yawa game da masu yin eriya. Bincika kan layi don sake dubawa da wasu abokan ciniki suka rubuta. Ɗaya daga cikin fa'idodin karanta irin waɗannan asusun a gaba shine yana iya ba ku ra'ayi game da samfuran su da ko sun gamsu da sabis na abokin ciniki ko a'a. Wannan zai taimaka muku yin zaɓi mafi kyau.
Yi magana da Abokai ko Iyali: Idan kuna da aboki wanda ya taɓa amfani da iska a baya sannan ku tambaye su game da shi. Za ta iya gaya muku wanda suka yi amfani da shi da kuma ko ta yi farin ciki da aikin ko a'a. Abokin abokai na iya tafiya tare don taimaka muku mayar da hankali kan zaɓuɓɓukanku.
Halartar Nunin Kasuwanci Idan za ku iya zuwa nunin kasuwanci, to ku yi haka! Nunin ciniki taro ne na kamfanoni da yawa waɗanda ke nuna hajojin su. Nemo masu nunin nunin eriya kamar robar duck eriya. Wannan ya zama damar zinare don ƙarin sani game da su ko yin wasu tambayoyi kai tsaye kan samfuran su daga ƙungiyar kamfanin kanta.
Nasihu don Zabar Mai Samar da Eriya
Ga 'yan abubuwan da ya kamata ku nema yayin zabar mai kera eriya:
Ba lallai ba ne a faɗi cewa yakamata mutum yayi ƙoƙarin bincika ingantaccen kamfani wanda ke da alhakin kera eriya masu ƙarfi da inganci. Kuna buƙatar eriya waɗanda ke ba da ingantattun sigina kuma za su kasance cikin babban yanayi don wucewa da amfani da yau da kullun daga gida zuwa ofis, don haka tabbatar da kowane irin kayan aikin abin dogaro ne.
Zaɓin samfur - Tabbatar cewa kamfanin yana ba da eriya na ciki da waje da yawa. Hakanan, yana da ƙari idan sun ba da wani abu don na'urori da yawa ta yadda za ku iya samun duk abin da zai dace da bukatun ku.
Sauƙin Umarni: Duba idan eriya ta zo tare da umarni mai sauƙi. Hakanan yana da kyau a san idan sun ba da wasu tallafi don shi, idan kuna buƙatar taimako bayan siyan samfurin. Idan kuna da wata matsala, ikon isa ga sabis na abokin ciniki na iya zama mahimmanci.
Farashin: A ƙarshe, kwatanta farashin tsakanin masana'antun daban-daban. Kuna buƙatar daidaita daidaito tsakanin inganci da farashi. Bincike zai taimaka muku wajen gano manyan eriya masu inganci a farashi mai araha.
Dos da Kadai.
Abin da za a yi da abin da ba a yi ba, Lokacin zabar Mai yin Antenna
Ayoyi:
Tabbatar cewa kuna neman masu yin eriya daban-daban kamar lora eriya kafin yanke shawarar ku. Wannan zai taimake ka ka sami kyakkyawan kwatance tsakanin zaɓinka.
Tabbatar cewa suna ba da samfuran kewayon don biyan bukatun da kuke da shi. Kuna buƙatar yin hankali sosai yayin zaɓar masana'anta saboda kuna iya samun abin da suke da shi kawai ba fifikonku ba.
Amma kuma duba sake dubawa na abokin ciniki da martani daga abin da kuka san sunan kamfani. Wannan ya kamata ya sa ka sami kwanciyar hankali a shawararka.
Bincika idan mahalicci yana ba da goyon bayan abokin ciniki ko a'a Lokacin da za ku iya samun taimako, yana taimaka wa ƙwarewar ku ta yi sauƙi.
Kada a yi:
Farashi bai kamata ya zama abu kaɗai ba. Yayin da kuke buƙatar ƙima don kuɗi, koyaushe tabbatar da cewa masana'antar eriya ta cika ƙa'idodin ku dangane da inganci.
Guji siye daga masana'anta da ba a sani ba Madadin haka, yana da kyau cewa kamfanin alama yana tabbatar da samun kyakkyawan suna don ku iya amincewa da samfuran su.
Ba a ƙirƙira duk eriya daidai da Hoto Ba tare da ɗaukar lokaci don yin wasu bincike da karanta bita ba na iya taimaka muku wajen neman mafi dacewa.
Yadda Ake Zabar Maginin Eriya A gare ku
Kodayake yana iya zama ɗan ruɗani don zaɓar mafi kyawun masana'antar eriya, la'akari da bukatun ku yayin neman ingantaccen mai yin. Kuna son eriya ta cikin gida ko waje don TV ɗin ku? Kuna buƙatar eriya wacce ta keɓanta da na'ura? Samun ra'ayi akan abin da kuke nema zai ba bincikenku ƙarin jagora.
Tare da tabbataccen ra'ayi game da abin da kuke buƙata, ci gaba don nemo masu yin eriya da ma'aunin ku. Bincika kamfanoni tare da ƙayyadaddun samfura, kyakkyawan sabis na abokin ciniki da kewayon zaɓuɓɓuka.
Bugu da kari, karanta bita da shawarwarin abokai da dangi na iya zama taimako mai kyau. Ilimin su zai iya taimakawa aiki azaman daidaitawa ga ƙudurin mai samar da eriya.