Kuna son tafiya zuwa wasu ƙasashe na duniya? Idan eh, to wataƙila kun lura cewa wuraren wutar lantarki sun bambanta daga wuri zuwa wuri. Domin kowace kasa tana da nata tsarin soket din wutar lantarki. Wannan na iya zama da ruɗani sosai, musamman idan kuna shirin yin amfani da na'urorin lantarki naku, kamar wayoyi, allunan ko bushewar gashi. Amma kar ka damu! Wannan shine dalilin da ya sa RFVOTON ya haɓaka wannan nau'in adaftar nau'in N wanda zai ba ku damar amfani da duk na'urorin ku cikin dacewa a ko'ina!
Shin kun taɓa ƙoƙarin yin cajin wayarku ko amfani da na'urar bushewa yayin da kuke wata ƙasa? Idan haka ne, ƙila kuma kun lura cewa cajar ku ba ta toshe cikin wutar lantarki ba. Wannan na iya zama mai ban haushi, musamman lokacin da kake son amfani da na'urarka don wani abu mai mahimmanci. Abin farin ciki, wannan nau'in adaftar N daga RFVOTON yana canza sifar tashar wutar lantarki don haka ya dace da na'urar ku. Kawai toshe adaftan cikin soket ɗin bango kuma toshe na'urarka cikin adaftar. Yana da sauƙi da sauri!
Idan za ku yi tafiya zuwa ƙasar da ke da nau'in nau'in N, kamar Brazil, amma ba za ku kawo nau'in adaftar N ba, to ina ba da shawarar ku ɗauka ɗaya! Magani marar wahala don cajin wayarka, aiki akan kwamfutar tafi-da-gidanka, ko bushe gashin ku. M sosai da haske, don haka ba zai ɗauki sarari da yawa a cikin akwati ko jakar baya ba. Hakanan an yi shi don dacewa da nau'in nau'in N, yana ba ku damar tabbatar da cewa na'urar ku za ta ci gaba da kasancewa a haɗa da soket ɗin bango, maimakon bugawa.
Shin kun taɓa samun kyauta daga aboki na waje, ko siyan na'ura mai sanyi yayin tafiya, don kawai kun gane cewa ba ta aiki a gida? Me yasa hakan ke faruwa, zaku iya tambaya To, saboda kowace ƙasa tana da nau'ikan filogi daban-daban kuma galibi suna aiki akan ƙarfin lantarki daban-daban. Kuna iya haɗa na'urori cikin sauƙi inda na'urori suka fito daga wurare daban-daban ta nau'in adaftar N. Don haka idan ka sami kyauta mai kyau daga aboki na duniya ko kuma kana son amfani da na'urar da ka saya a lokacin hutu, adaftar N-style daga RFVOTON zai taimaka maka wajen saita su da zarar an saita su. mai yiwuwa.
Nau'in adaftar nau'in N na RFVOTON an ƙera shi ƙarami ne kuma mai ɗaukar nauyi, don haka, aboki ne mai kyau don ɗauka tare da ku. Don Brazil, Afirka ta Kudu ko wasu wurare masu nau'in nau'in N, zaku iya amfani da kayan aikin ku kamar yadda zaku dawo gida. Har ila yau, yana da kyakkyawan fasalin kasancewa m, wanda ke aiki tare da kwamfutoci daban-daban, wayar hannu, toners, nozzles, da dai sauransu. Ba kwa buƙatar damuwa game da ko na'urorinku za su yi aiki; kawai toshe su kuma ji daɗi!
A gida ko kan kasada mai nishadi a wata ƙasa, zaku iya cajin na'urorinku da sauƙi mai ban mamaki godiya ga adaftar nau'in RFVOTON. Yi amfani da ɗakin otal ɗin ku, a filin jirgin sama ko ma a kantin kofi yayin da kuke cin abinci Ya kamata ya zama mai sauƙin amfani, don haka ba lallai ne ku damu da hanyoyin da za a bi ba ko matosai masu ban mamaki. Kawai haɗa shi zuwa bango - kuma haɓaka, kuna cajin na'urori ba tare da wani lokaci ba!