Shin kun taɓa mamakin yadda injuna daban-daban kamar wayoyin rediyon TVs ke aika saƙonni ga junansu? Kuna amfani da kebul na musamman na igiyoyin RF waɗanda kuke amfani da su. RF mitar rediyo ce, wacce hanya ce mai wayo ta faɗin waɗannan igiyoyi suna taimakawa da siginar tafiya daga na'ura ɗaya zuwa wata na'ura daban.
Ana iya ɗaukar igiyoyin RF azaman manyan hanyoyin California na keɓe don bayanan lantarki. Suna haɗa injunan da ba su dace ba kuma suna ba su damar sadarwa cikin sauƙi da sarari. Kuna ganin irin wannan nau'in haɗin gwiwa a cikin yanayi, dabbar dolphins, whales suna amfani da igiyoyin sauti don sadarwa.
Ba duka igiyoyi iri ɗaya ba ne! Babban nau'ikan haɗin kebul ɗin da ake amfani da su don taimakawa injinan magana da juna sun haɗa da haɗin SMA, BNC da nau'in N. Akwai 'yan bambance-bambance a kan wannan, kuma duk suna yin mafi kyau a takamaiman nau'ikan ayyuka.
Masu haɗin SMA ƙanana ne kuma kyakkyawa! Ƙananan mataimaka ne waɗanda za su iya shiga cikin ƙananan wurare. Har ila yau, masu haɗin haɗin sun ƙunshi ƙirar kulle kulle da ke hana su rabuwa. Sun dace da abubuwa kamar wayoyin hannu, hanyoyin sadarwar Wi-Fi da sauran ƙananan na'urorin lantarki. Idan kuna buƙatar haɗin haɗin da ke da ƙarfi amma mai ƙarfi, SMA shine haɗin da yakamata ku samu!
Masu Haɗin BNC sune Gasar Na'urar Bidiyo Suna shahara saboda suna da sauƙin sakawa da kashewa. Waɗannan suna da kyau ga kyamarori na fim da bidiyo. Masu haɗin BNC ba sa karkata, koda lokacin da wani abu ke motsawa ko girgiza. Suna taimakawa don tabbatar da siginar bidiyo ɗin ku ya kasance kintsattse kuma ya tsaya.
Masu haɗa nau'in N sune manya, ƙaƙƙarfan ƙawan na masu haɗin kebul. Masu haɗin BNC sun fi masu haɗin SMA girma kuma suna da ikon sarrafa siginar ƙarfi da gaske. Ana amfani da waɗannan masu haɗin kai a aikace-aikacen waje kamar manyan eriya da masu watsa rediyo. Suna shirye don mummunan yanayi da sigina masu ƙarfi ba tare da gazawa ba.
Duk da kasancewa ƙanƙanta kuma maras ban sha'awa a bayyanar, waɗannan ƙananan masu haɗin suna yin babban aiki! Suna sauƙaƙe tattaunawa tsakanin injinan mu a matakin ƙananan da macro. Idan ba tare da waɗannan kebul na musamman ba, da ba za mu sami yawancin na'urorin lantarki da muka fi so ba.
samfuran da aka sayar da Arewacin Amurka da Turai, kuma sun yi haɗin gwiwa tare da nau'ikan haɗin kebul na Fortune 500 rf iri-iri, sanannun jami'o'i, da cibiyoyin bincike. Muna fitarwa zuwa kasashe da yankuna fiye da 140. Muna fatan yin aiki tare da ku a matsayin mai ba da ku.
tana ba da sabis iri-iri waɗanda suka dace da buƙatun abokan cinikinmu misali, sabis na samfuri, nau'ikan haɗin kebul na rf samfur, da sabis na ingantawa. yi coaxial haši don SMA, N da F model, kazalika da BNC, TNC da QMA. Muna shirya kanmu don zama manyan ƴan wasa a cikin masana'antar RF.
Zhenjiang Voton Machinery Co., Ltd. kamfani ne tare da nau'ikan haɗin kebul na rf na fasaha na ƙware a cikin R da D, sabis, da siyar da adaftar RF, eriya, masu haɗawa, masu kariyar haɓaka, abubuwan da ba su dace ba. Hakanan suna ba da sabis na al'ada, irin wannan tabbaci, zaɓin daidaitawa, gwaji, haɓakawa, dangane da buƙatun abokin ciniki.
sun kasance nau'ikan haɗin kebul na rf ta ISO9001, CE RoHS, FCC UL IP68. kamfanin kuma yana da 18 hažžožin don samfurin ƙirƙira ana daukarsa a matsayin saman-tech kamfanin located Jiangsu Lardin.Our kayayyakin bokan da high quality, da kuma garanti gamsar da bukatun a matsayin kasuwanci.